Forum Việt
Đăng nhập Đăng ký

Lần hoạt động

Hướng dẫn bắn siêu cao ddtank garena cực chuẩn

vipkongtu vipkongtu (Member) [Off]
Thành viên mới.!
♥ - [3]
23 tháng 1 lúc 16:23[#1]

DDtank là một game căn tọa độ mới đây hot nhất của garena! bỏ xa gunny mobi hay các game thuộc thể loại canh tọa độ khác game đã đạt với số lượt tải và lượt người chơi đăng ký vô cùng lớn! Bước vàm trong game các game thủ cũng dễ dàng thao tác trò chơi một cách dễ dàng và quen thuộc. chỉ dừng lại ở đồ họa 2d thôi nhưng cũng đẹp và cuốn hút phải biết!
Game canh tọa độ nào cũng vậy người chơi lâu rồi không nói, những người mới chơi rất khó căn góc và căn lực khi bắn. đòi hỏi chúng ta phải có những lần tập và tính toán thật cẩn thận và chính xác từng góc, tứng thang lực và gió thì thay đổi chóng mặt, nên bài viết này mình sẽ hướng dẫn các bạn bắn siêu cao ddtank cực chuẩn!
image

thường thì bắn góc siêu cao với full lực rất khó cách tính turn ddtank. nhưng một khi đã trúng thì dame rất khỏe có khi chỉ 1 turn là đối thủ lăn ra chết! mà cùng tùy vào vũ khí bạn dùng. chứ vũ khí đục mà bặn bắn siêu cao thì chết con nhà người ta! thường thì hay dùng cho phi tiêu và lu gạch là nhiều! chính vì vậy mà bọn mình đã tạo riêng ra 1 bản hỗ trợ khi chơi ddtank. bản hỗ trợ này đã tính toán gió và góc để cho bạn chỉ việc kéo full lực và giã thôi. bản hỗ trợ rất nhẹ sẽ lấy các thông số trong game ddtank để tính toán và tự động căn cho bạn, bạn chỉ việc kéo full lực mà thôi ban tu luc ddtank. ngoài ra bản hỗ trọ này cũng có thể bật tắt khi chơi game nhé các bạn thỏa mái mà chả lo ông garena ban nick hay ma nào biết cả!
image

hướng dẫn căn góc siêu cao chuẩn ddtank
Thật tuyệt vời phải không các bạn! thay vì việc hướng dẫn bắn siêu cao cực chuẩn ddtank thì nay đã có bản hỗ trợ chạy song song khi bạn chơi ddtank sẽ tự động căn góc và gió để bạn chỉ việc kéo thanh lực và hạ đối thủ mà thôi! ngoài ra trong bản hỗ trợ căn góc siêu cao này còn có một vài tính năng khác rất hay mà bạn không thể bỏ qua bạn hãy tự mình khám phá nhé! phiên bản hỗ trợ cả android và ios nhé! bọn mình sẽ tặng 50 bản cho 50 bạn nhanh tay nhất ấn like, share và google +1 bài viết này nhé! còn lại mình sẽ bán bản hỗ trợ căn góc siêu cao ddtank cực chuẩn này với giá 50k/1 bản (update vĩnh viễn về sau nhé!) tại mục mua hack bên trên đầu trang! chúc các bạn chơi game vui vẻ!
- Xem thêm: hack game ddtank
  Tổng số: 1

Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Tới diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trực tuyến: 0 / 3
ACE CLICK ỦNG HỘ FORUMVIET
Cập nhật mới code 3q 360mobi cực VIP -Cùng Fun24h.Mobi trải nghiệm game truy kich mobile bắn súng đỉnh cao trên di động - Hướng dẫn chơi Pokemon go -chơi ngay đột kích mobile tựa game bắn súng siêu hot -Thi công khoan cat be tong uy tín, giá rẻ -Công ty Sua may giat tại nhà -Trang trại cung cấp lợn mán hòa bình sạch, đạt tiêu chuẩn - Chuyên cung cấp lợn mán giống chuẩn chất lượng tại trang trại Lợn Mán Hòa Bình
2018 © Forum Việt
Diễn đàn game thủ mobile Việt Nam, cập nhật những game mới nhất cùng với cộng đồng game thủ Việt nam giao lưu học hỏi kinh nghiệm
To Top