Forum Việt
Đăng nhập Đăng ký

Lần hoạt động

Thủ Thuật Tăng Chỉ Số Đệ Khi Gần Max... Cho ae chưa biết

Ola Ola (Admin) [Off]
Hãy Like Vì Nó Miễn Phí :D
♥♥♥ - [88]
Thứ Bảy, 2 tháng 4 2016[#1]
Sau 1 time nghiên cứu vì sao đệ 14tỉ4 rồi mà vẫn chưa max hp là tđn thì mình đã rút ra 1 kết cmn luận.
Dựa vào t.t đợt trc ra treo st mà đệ tăng hp thì mình đợt này cũng ra treo.nhưng tăng dc có hơn 1k thì ko tăng nữa dù làm mọi kiểu........
Thì sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn chưa max sm đệ vẫn có thể max 3 dòng đầu chỉ số là : hp.ki.sd. ( chưa max sm mới làm dc nhé.max rồi thì chịu)
Bắt đầu luônì con đệ mình max ki với sd rồi nên nó chỉ cộng giáp và hp.theo đó ae muốn nó tăng hp thì chỉ cần úp sm cho nó ko cho nó cộng giáp nhé.
Ví dụ theo như đệ mình úp nó sẽ cộng 4 giáp 1 lần thì mình sẽ căn cho nó gần cộng giáp thì thôi nghỉ úp ra máp nào đứng và treo.Theo nguyên lí thì đệ nó sẽ tự cộng tn còn thừa khi chỉ số chưa max.vì k đủ tn cộng giáp nên nó sẽ tăng hp cứ mỗi lần như thế đến bao giờ thấy nó ko cộng hp nữa thì lại đi úp và treo. Hoặc ra máp nào đánh dc ít tn thì úp tầm 1h mới đủ tn cộng giáp í đảm bảo nó sẽ cộng hp.
Cách trên dù rất lâu để max chỉ số còn lại nếu ai chưa maxx sd nên m.n phải kiên trì 1h đc tầm có 1.2k hp thôi.
Phải tách hợp thể nhé.
đăng cái t.t này đệ nó cộng dc ít hp rồi kìa
Nguồn: Busmutku.
Quân Quân (Mod) [Off]
Em à! Anh không ổn.
♥♥ - [52]
Thứ Bảy, 2 tháng 4 2016[#2]
Thanks for share
s2orgokus2 s2orgokus2 (Mod) [Off]
đừng coi anh như một trò chơi °°
♥♥ - [53]
Thứ Bảy, 2 tháng 4 2016[#3]
liệu có chắc chắn ko
Plus Plus (Member) [Off]
Thành viên mới.!
♥ - [0]
Thứ Bảy, 2 tháng 4 2016[#4]
4rum quảng cáo rầm rộ bên m4v mà vắng tanh như chùa Bà Đanh, toàn bqt hoạt động
BQT BQT (Member) [Off]
Ngã gục ư hình như là hơi vội
♥♥♥ - [162]
Thứ Bảy, 2 tháng 4 2016[#5]
Ola-Thứ Bảy, 2 tháng 4 2016-6078-Sau 1 time nghiên cứu vì sao đệ 14tỉ4 rồi mà vẫn chưa max hp là tđn thì mình đã rút ra 1 kết cmn luận.
Dựa vào t.t đợt trc ra treo st mà đệ tăng hp thì mình đợt này cũng ra treo.nhưng tăng dc có hơn
Hey,lâu rồi k gặp,wa pvẩn tàn như ngày nào
Trực tuyến: 1 / 3
Ola,
  Tổng số: 5

Lọc theo tác giả
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)

Tới diễn đàn

Sắp xếp theo thứ tự từ trên xuống
Trực tuyến: 0 / 2
ACE CLICK ỦNG HỘ FORUMVIET
3q 360mobi -Cập nhật mới code 3q 360mobi cực VIP -Cùng Fun24h.Mobi trải nghiệm game truy kich mobile bắn súng đỉnh cao trên di động - Hướng dẫn chơi Pokemon go -chơi ngay đột kích mobile tựa game bắn súng siêu hot -Thi công khoan cat be tong uy tín, giá rẻ -Công ty Sua may giat tại nhà -Trang trại cung cấp lợn mán hòa bình sạch, đạt tiêu chuẩn - Chuyên cung cấp lợn mán giống chuẩn chất lượng tại trang trại Lợn Mán Hòa Bình
2017 © Forum Việt
Diễn đàn game thủ mobile Việt Nam, cập nhật những game mới nhất cùng với cộng đồng game thủ Việt nam giao lưu học hỏi kinh nghiệm
To Top